TP-Link TL-SG1210P | Switch 10 Port Gigabit với 8 Cổng PoE+ Tổng Công Suất 63W Dùng Cho WiFi, Camera

Thương hiệu Tp-Link Tình trạng Còn hàng
1.490.000₫ 1.990.000₫
TP-Link TL-SG1210P | Switch 10 Port Gigabit với 8 Cổng PoE+ Tổng Công Suất 63W Dùng Cho WiFi, Camera  TP-Link TL-SG1210P - thiết bị chia mạng có kèm cấp nguồn PoE/PoE+ theo tiêu chuẩn IEEE 802.3af/at dùng được cho tất các thiết bị c...
Số lượng:

TP-Link TL-SG1210P | Switch 10 Port Gigabit với 8 Cổng PoE+ Tổng Công Suất 63W Dùng Cho WiFi, Camera 

TP-Link TL-SG1210P - thiết bị chia mạng có kèm cấp nguồn PoE/PoE+ theo tiêu chuẩn IEEE 802.3af/at dùng được cho tất các thiết bị cấp nguồn qua dây mạng LAN như: Access Point (điểm truy cập mạng), camera, điện thoại IP..

TP-Link TL-SG1210P cắm vào là có thể sử dụng được ngay, bạn không cần phải cài đặt gì nhờ hoạt động theo giao thức Active thiết bị sẽ gửi yêu cầu cấp nguồn đến thiết bị nếu đúng tiêu chuẩn thì sẽ kết nối còn không sẽ từ chối đảm bảo an toàn khi sử dụng.

TL-SG1210P hoạt động theo giao thức PoE Active tuân theo tiêu chuẩn 802.3af/at thiết bị sẽ gửi yêu cầu cấp nguồn đến thiết bị nếu đúng tiêu chuẩn thì sẽ kết nối còn không sẽ từ chối đảm bảo an toàn khi sử dụng.

Khi tổng mức tiêu thụ điện vượt quá 63W, quản lý nguồn thông minh sẽ cắt nguồn cổng ưu tiên thấp hơn để đảm bảo cung cấp nguồn cho cổng ưu tiên cao và bảo vệ thiết bị khỏi hoạt động quá tải điện. Nó cũng tự động phát hiện và cung cấp năng lượng cần thiết cho các thiết bị PoE của bạn đồng thời bảo vệ thiết bị PoE và không phải PoE của bạn không bị hư hỏng.

Thứ tự nguồn ưu tiên là 1->8, TL-SG1210P sẽ cấp nguồn phù hợp theo công suất thiết bị yêu cầu để tối ưu hóa công suất tổng phù hợp với mọi nhu cầu sử dụng.

QoS - Quản trị viên có thể chỉ định mức độ ưu tiên của lưu lượng dựa trên QoS, ví dụ, để đảm bảo các ứng dụng thoại và video vẫn rõ ràng và không bị lag.

IGMP Snooping tối ưu hóa phân phối lưu lượng đa phương tiện, để đảm bảo trải nghiệm mạng tốt hơn đặc biệt là cho các ứng dụng như IPTV.

Vỏ kim loại chắc chắn - Các thành phần bên trong của TL-SG1210P được bảo vệ bằng vỏ kim loại chất lượng cao để đảm bảo tuổi thọ lâu dài cho sản phẩm. Đã vượt qua một loạt các bài kiểm tra độ tin cậy nghiêm ngặt, TL-SG1210P mang lại hiệu suất chuyển mạch mà bạn có thể tin tưởng.

Thông tin chi tiết Switch PoE TL-SG1005P

GIAO DIỆN 8 PoE + 10/100 / 1000Mbps Cổng RJ45
1 Cổng 10/100 / 1000Mbps RJ45
1 Khe cắm SFP Gigabit
PHƯƠNG TIÊN MẠNG TRUYỀN THÔNG 10BASE-T: Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100m)
EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
100BASE-TX: Cáp UTP loại 5, 5e (tối đa 100m)
EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
1000BASE-T: Cáp UTP loại 5, 5e, 6 trở lên (tối đa 100m)
EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
1000BASE-X MMF, SMF
SỐ LƯỢNG QUẠT Không quạt
KHÓA BẢO MẬT VẬT LÝ Đúng
NGUỒN CẤP Bộ đổi nguồn bên ngoài (Đầu ra: 53,5VDC / 1,31A)
TỶ LỆ CHUYỂN TIẾP GÓI 14,88 Mpps
CỔNG POE + (RJ45) Tiêu chuẩn:
Cổng PoE tương thích 802.3at / 802.3af : Cổng 1- Cổng 8
Nguồn PoE Ngân sách: 63W
BẢNG ĐỊA CHỈ MAC 4K
KHUNG JUMBO 16 KB
CHUYỂN ĐỔI CÔNG SUẤT 20 Gb / giây
KÍCH THƯỚC (W X D X H) 209 × 126 × 26 mm
TIÊU THỤ ĐIỆN TỐI ĐA 7,11 W (220 / 50Hz. Không kết nối PD)
78,13 W (220 / 50Hz. Với 63W kết nối PD)
MAX HEAT DISSIPATION 24.25 BTU/h (no PD connected)
266.42 BTU/h (with 63W PD connected)

<Hotline: 0828.011.011 - (028)7300.2021 - VoHoang.vn>

Bảo hành

Bảo hành: 36 tháng

Nếu bạn có câu hỏi hoặc bất kỳ thắc mắc nào về sản phẩm hãy gọi cho Võ Hoàng qua Hotline: 1900.2021

Đánh giá sản phẩm

5

Hãy gọi ngay cho Võ Hoàng khi bạn cần hỗ trợ nhé : 0828.011.011

Cửa hàng chính

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - ĐẦU TƯ VÕ HOÀNG

23/7 Hòa Hưng, Phường 12, Quận 10, TP. Hồ Chí Minh (Xem bản đồ) 0828.011.011 hoặc (028)7300.2021 Thứ 2 - Thứ 7: 8:00 - 18:00 Email: cskh@vohoang.vn

Đối tác liên kết -Hà Nội

51 Ngõ 1 Quan Nhân, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội 0828.011.011 Thứ 2 - Thứ 7: 8:00 - 18:00

Khách mua sỉ & Đại lý

23/7 Hòa Hưng, P.12, Q.10, TP. Hồ Chí Minh 0909.785.758 (Mr. Công) ⭐⭐⭐⭐⭐
popup

Số lượng:

Tổng tiền: