TL-SL1218MP | Switch/Hub 16 Port PoE+ Giải Pháp Cấp Nguồn Camera, Điện Thoại IP | Hàng Chính Hãng

Thương hiệu Tp-Link Tình trạng Còn hàng
Liên hệ
TL-SL1218MP | Switch/Hub 16 Port PoE+ Giải Pháp Cấp Nguồn Camera, Điện Thoại IP | Hàng Chính Hãng Được thiết kế đơn giản mà ai cũng có thể dễ dàng sử dụng, TL-SL1218MP với 16 cổng cấp nguồn PoE+ với tổng công suất 192W và tối đa không qu...

TL-SL1218MP | Switch/Hub 16 Port PoE+ Giải Pháp Cấp Nguồn Camera, Điện Thoại IP | Hàng Chính Hãng

Được thiết kế đơn giản mà ai cũng có thể dễ dàng sử dụng, TL-SL1218MP với 16 cổng cấp nguồn PoE+ với tổng công suất 192W và tối đa không quá 30W cho từng cổng là giải pháp hữu hiệu cho môi trường doanh nghiệp, chuỗi cửa hàng bán lẻ, nhà hàng và khách sạn khi sử dụng cho hệ thống camera, điện thoại bàn cấp nguồn PoE. Ngoài ra với 2 cổng Uplink, 2 khe SFP đạt chuẩn gigabit cho phép cung cấp internet tốc độ cao, băng thông rộng và truyền tải đến những vị trí cách xa nhau thông qua cáp quang.

Hỗ Trợ Cấp Nguồn PoE Cao

TL-SL1218MP tuân thủ tiêu chuẩn PoE+ 802.3af/at, hỗ trợ cấp nguồn lên tới 30W trên mỗi cổng PoE. Tổng nguồn PoE lên tới 192W cho 16 cổng PoE, thiết bị là sự lựa chọn lý tưởng cho các hệ thống giám sát doanh nghiệp vừa và nhỏ.

Truyền Tải Lên Đến 250m, Phù Hợp Với Hệ Thống Giám Sát

TL-SL1218MP là Switch PoE được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng giám sát IP. Switch PoE giúp việc cài đặt giám sát đơn giản hơn, an toàn hơn và tiết kiệm chi phí hơn. Với chế độ mở rộng sóng, khoảng cách truyền PoE đạt tới 250m*, giúp thiết bị trở nên hoàn hảo cho việc triển khai Camera IP trong vùng phủ sóng rộng.

Đảm Bảo Chất Lượng Video

Để đảm bảo chất lượng của các ứng dụng đòi hỏi độ nhạy cao như giám sát video, TL-SL1218MP cung cấp các tùy chọn ưu tiên cao hơn cho các cổng được kết nối IPC đó.

Dễ Dàng Sử Dụng

Với các cổng kết nối tự động đàm phán nhận diện dạng kết nối, bạn chỉ cần cấp nguồn và sử dụng ngay không cần cài đặt

Thông số kỹ thuật

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
Giao diện 16 cổng RJ45 PoE+ 10/100Mbps
2 cồng RJ45 10/100/1000Mbps
2 khe cắm SFP Gigabit SFP
Mạng Media 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
100BASE-TX: UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
1000BASE-T: UTP category 5, 5e, 6 or above cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
1000BASE-X MMF, SMF
Số lượng quạt 2 Quạt
Khóa bảo mật vật lý Yes
Bộ cấp nguồn 100-240V AC, 50/60 Hz
Băng thông dự phòng 7.2 Gbps
Cổng PoE+ (RJ45) Tiêu chuẩn: tuân theo 802.3at/802.3af
Cổng PoE : Cổng 1- Cổng 16
Tổng Công Suất Nguồn PoE: 192W
Bảng địa chỉ Mac 8K
Kích thước ( R x D x C ) 17.3 × 7.1 × 1.7 in. (440 × 180 × 44 mm)
Tiêu thụ điện tối đa 18.73 W (220/50Hz. no PD connected)
217.22 W (220/50Hz. with 192W PD connected)

<Hotline: 0828.011.011 - (028)7300.2021 - VoHoang.vn

Bảo hành

Bảo hành: 24 tháng

Nếu bạn có câu hỏi hoặc bất kỳ thắc mắc nào về sản phẩm hãy gọi cho Võ Hoàng qua Hotline: 1900.2021

Bạn cần hỗ trợ? Nhấc máy lên và gọi ngay cho chúng tôi - 0828.011.011

Cửa hàng chính

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - ĐẦU TƯ VÕ HOÀNG

23/7 Hòa Hưng, Phường 12, Quận 10, TP. Hồ Chí Minh (Xem bản đồ) 0828.011.011 hoặc (028)7300.2021 Thứ 2 - Thứ 7: 8:00 - 18:00 Email: cskh@vohoang.vn

Đối tác liên kết -Hà Nội

51 Ngõ 1 Quan Nhân, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội 0828.011.011 Thứ 2 - Thứ 7: 8:00 - 18:00

Địa chỉ bảo hành

23/7 Hòa Hưng, P.12, Q.10, Thành phố Hồ Chí Minh 0828.011.011 Thứ 2 - Thứ 7: 10:00 - 18:00
popup

Số lượng:

Tổng tiền: