Tp-Link MC220L | Bộ Chuyển Đổi Quang Điện ( Converter ) 1000BASE-SX / LX | Hàng Chính Hãng

Thương hiệu Tp-Link Tình trạng Còn hàng
Liên hệ
Tp-Link MC220L | Bộ Chuyển Đổi Quang Điện ( Converter ) 1000BASE-SX / LX | Hàng Chính Hãng MC220L là một bộ chuyển đổi phương tiện được thiết kế để chuyển đổi sợi quang 1000BASE-SX / LX sang phương tiện đồng 1000Base-T hoặc ngược lại. Đư...

Tp-Link MC220L | Bộ Chuyển Đổi Quang Điện ( Converter ) 1000BASE-SX / LX | Hàng Chính Hãng

MC220L là một bộ chuyển đổi phương tiện được thiết kế để chuyển đổi sợi quang 1000BASE-SX / LX sang phương tiện đồng 1000Base-T hoặc ngược lại. Được thiết kế theo tiêu chuẩn IEEE802.3ab 1000Base-T và IEEE802.3z 1000Base-SX / LX, MC220L được thiết kế để sử dụng với cáp quang đa chế độ / đơn chế độ sử dụng đầu nối LC-Type. Nó hoạt động ở bước sóng 850nm trên cả truyền và nhận dữ liệu khi sử dụng sợi quang đa chế độ và 1310nm trên cả truyền và nhận dữ liệu khi sử dụng chế độ đơn.

Các tính năng khác của mô-đun này bao gồm khả năng được sử dụng như một thiết bị độc lập (không cần khung) hoặc với khung hệ thống 19 của TP-LINK, Auto MDI / MDI-X cho cổng TX và đèn LED trạng thái bảng điều khiển phía trước. MC220L sẽ truyền ở khoảng cách cáp quang mở rộng bằng cách sử dụng sợi đa chế độ lên đến 0,55 km và 10 km khi sử dụng sợi quang đơn chế độ.

Thông tin chi tiết Tp-Link MC220L Gigabit SFP Media Converter

- 1 cổng RJ45 tự động đàm phán 10/100 / 1000Mbps hỗ trợ Auto-MDI / MDIX

- Tự động đàm phán chế độ truyền Half-Duplex / Full-Duplex

- Tuân theo IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z

 

Nếu bạn có câu hỏi hoặc bất kỳ thắc mắc nào về sản phẩm hãy gọi cho Võ Hoàng qua Hotline: 1900.2021

Đánh giá sản phẩm

5

Bạn cần hỗ trợ? Nhấc máy lên và gọi ngay cho chúng tôi - 0828.011.011

Cửa hàng chính

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - ĐẦU TƯ VÕ HOÀNG

23/7 Hòa Hưng, Phường 12, Quận 10, TP. Hồ Chí Minh (Xem bản đồ) 0828.011.011 hoặc (028)7300.2021 Thứ 2 - Thứ 7: 8:00 - 18:00 Email: cskh@vohoang.vn

Đối tác liên kết -Hà Nội

51 Ngõ 1 Quan Nhân, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội 0828.011.011 Thứ 2 - Thứ 7: 8:00 - 18:00

Địa chỉ bảo hành

23/7 Hòa Hưng, P.12, Q.10, Thành phố Hồ Chí Minh 0828.011.011 Thứ 2 - Thứ 7: 10:00 - 18:00
popup

Số lượng:

Tổng tiền: