TP-Link TL-SG1218MP | Switch Jetstream 16 Cổng Gigabit PoE+ RJ45, Hỗ Trợ 2 Khe SFP Gigabit Kết Hợp

Thương hiệu Tp-Link Tình trạng Còn hàng
4.400.000₫ 5.200.000₫
TP-Link TL-SG1218MP | Switch Jetstream 16 Cổng Gigabit PoE+ RJ45, Hỗ Trợ 2 Khe SFP Gigabit Kết Hợp Thiết bị mạng TP-Link TL-SG1218MP 16-Port Gigabit Managed Switch sở hữu thiết kế gọn nhẹ, màu sắc hiện đại cùng khả năng đem lại đường tru...
Số lượng:

TP-Link TL-SG1218MP | Switch Jetstream 16 Cổng Gigabit PoE+ RJ45, Hỗ Trợ 2 Khe SFP Gigabit Kết Hợp

Thiết bị mạng TP-Link TL-SG1218MP 16-Port Gigabit Managed Switch sở hữu thiết kế gọn nhẹ, màu sắc hiện đại cùng khả năng đem lại đường truyền internet liên tục, ổn định. Đây là thiết bị cần thiết đáp ứng nhu cầu sử dụng mạng cao trong cuộc sống hiện nay. Với 16 cổng PoE+ tuân thủ 802.3af/at hỗ trợ tổng ngân sách nguồn PoE lên đến 250W. Được thiết kế để sử dụng một cáp Ethernet duy nhất để truyền dữ liệu và nguồn, nó cung cấp khả năng triển khai linh hoạt cho các thiết bị hỗ trợ PoE như điểm truy cập không dây, IP camera và điện thoại IP, giảm chi phí cơ sở hạ tầng cho các doanh nghiệp nhỏ.

16 Cổng PoE+ Chuyên Dụng (Ngân sách 500 W) Nhiều Ứng Dụng

16 cổng PoE+ tuân thủ 802.3af/at hỗ trợ tổng ngân sách nguồn PoE lên đến 250W.* Được thiết kế để sử dụng một cáp Ethernet duy nhất để truyền dữ liệu và nguồn, nó cung cấp khả năng triển khai linh hoạt cho các thiết bị hỗ trợ PoE như điểm truy cập không dây, IP camera và điện thoại IP, giảm chi phí cơ sở hạ tầng cho các doanh nghiệp nhỏ.

QoS cho trải nghiệm không có độ trễ

Đảm bảo lưu lượng truy cập thông suốt cho các ứng dụng nhạy cảm với độ trễ, chẳng hạn như thoại và video, bằng cách chỉ định mức độ ưu tiên của lưu lượng dựa trên Chất lượng dịch vụ (QoS).

Quản lý nguồn điện thông minh để ngăn chặn quá tải nguồn

Khi tổng mức tiêu thụ điện năng của bạn vượt quá 250 W, Quản lý nguồn điện thông minh sẽ tự động cắt nguồn điện của các cổng ưu tiên thấp hơn để đảm bảo cấp nguồn cho các cổng có mức độ ưu tiên cao. Điều này bảo vệ thiết bị khỏi hoạt động quá tải điện. Nó cũng tự động phát hiện nguồn PoE cần thiết cho thiết bị của bạn và bảo vệ thiết bị không phải PoE của bạn không bị hỏng.

Nhiệt độ hoạt động rộng với tản nhiệt tốt

Vỏ kim loại bền và thiết kế tản nhiệt chuyên nghiệp đảm bảo nhiệt độ hoạt động rộng (0–50 ℃) với độ tin cậy.

Nhiều tình huống ứng dụng

TL-SG1218MP hoàn toàn tương thích với các thiết bị PoE, chẳng hạn như camera IP, điểm truy cập và điện thoại IP. Nó cũng hoạt động với các thiết bị có dây không phải PoE để cung cấp kết nối gigabit, chẳng hạn như PC, máy in và IPTV.

Thông Số Kỹ Thuật

Tiêu chuẩn và giao thức IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x, IEEE 802.3af, IEEE 802.3at, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p
Giao diện • Cổng 16 × PoE + gigabit RJ45
• Cổng RJ45 2 × gigabit không phải PoE
• 2 × khe cắm kết hợp gigabit SFP
Phương tiên mạng truyền thông • 10BASE-T: Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100m)
• EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
• 100BASE-TX: Cáp UTP loại 5, 5e (tối đa 100m)
• EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
• 1000BASE-T: Cáp UTP loại 5, 5e, 6 trở lên (tối đa 100m)
• EIA / TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
• 1000BASE-X MMF, SMF
Số lượng quạt 2
Khóa bảo mật vật lý Đúng
Nguồn cấp 100–240 VAC, 50/60 Hz
Cổng PoE + (RJ45) • Tiêu chuẩn: Tương thích 802.3at / 802.3af
• Cổng PoE: Cổng 1–16
• Ngân sách nguồn PoE: 250 W
Kích thước (W x D x H) 17,3 × 7,1 × 1,73 in (440 × 180 × 44 mm)
Gắn Rack Mountable
Tiêu thụ điện tối đa • 21,4 W (220/50 Hz. Không kết nối PD)
• 286,64 W (220/50 Hz. Với 250 W kết nối PD)
Tản nhiệt tối đa • 72,97 BTU / h (không kết nối PD)
• 977,44 BTU / h (với kết nối PD 250 W)

<Hotline: 0828.011.011 - (028)7300.2021 - VoHoang.vn>

Bảo hành

Bảo hành: 36 tháng

Nếu bạn có câu hỏi hoặc bất kỳ thắc mắc nào về sản phẩm hãy gọi cho Võ Hoàng qua Hotline: 1900.2021

Đánh giá sản phẩm

5

Hãy gọi ngay cho Võ Hoàng khi bạn cần hỗ trợ nhé : 0828.011.011

Cửa hàng chính

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - ĐẦU TƯ VÕ HOÀNG

23/7 Hòa Hưng, Phường 12, Quận 10, TP. Hồ Chí Minh (Xem bản đồ) 0828.011.011 hoặc (028)7300.2021 Thứ 2 - Thứ 7: 8:00 - 18:00 Email: cskh@vohoang.vn

Đối tác liên kết -Hà Nội

51 Ngõ 1 Quan Nhân, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội 0828.011.011 Thứ 2 - Thứ 7: 8:00 - 18:00

Khách mua sỉ & Đại lý

23/7 Hòa Hưng, P.12, Q.10, TP. Hồ Chí Minh 0909.785.758 (Mr. Công) ⭐⭐⭐⭐⭐
popup

Số lượng:

Tổng tiền: