Tp-Link TL-SL2428P | Switch PoE 24 Port 10/100 Giải Pháp Cấp Nguồn Cho Hệ Thống Camera, Điện Thoại IP

Thương hiệu Tp-Link Tình trạng Còn hàng
Liên hệ
Tp-Link TL-SL2428P | Switch PoE 24 Port 10/100 Giải Pháp Cấp Nguồn Cho Hệ Thống Camera, Điện Thoại IP TL-SL2428P là thiết bị chia mạng Switch/Hub kết hợp tính năng PoE là giải pháp cấp mạng & nguồn cho camera IP , điện thoại bàn IP Ph...

Tp-Link TL-SL2428P | Switch PoE 24 Port 10/100 Giải Pháp Cấp Nguồn Cho Hệ Thống Camera, Điện Thoại IP

TL-SL2428P là thiết bị chia mạng Switch/Hub kết hợp tính năng PoE là giải pháp cấp mạng & nguồn cho camera IP, điện thoại bàn IP Phone. Sở hữu 24 cổng tích hợp PoE theo tiêu chuẩn mạng 10/100 Mbps băng thông đủ truyền tải tín hiệu hình ảnh, âm thanh giúp tiết kiệm chi phí so với các bộ chia mạng Switch Gigabit

Vấn đề băng thông mạng đầu vào vẫn được đảm bảo nhờ 4 cổng RJ45, 2 cổng SFP theo tiêu chuẩn Gigabit cho phép người dùng linh động trong việc lên kế hoạch sử dụng thiết bị chia mạng Switch

Cổng SFP hỗ trợ đồng bộ mạng LAN nội bộ trong trường hợp khoảng cách giữa các điểm kho bãi, văn phòng ở cách xa nhau khi mà cáp mạng không thể sử dụng.

Tp-Link TL-SL2428P sở hữu thiết kế kim loại bền bỉ, có đèn tín hiệu báo tình trạng hoạt động cho từng cổng với băng thông nội bộ lên đến 12.8Gbps việc truyền tải tín hiệu hoàn toàn trơn tru mượt mà với độ trễ thấp nhất. Bên cạnh đó bộ chia mạng TL-SL2428P còn được trang bị 2 quạt tản nhiệt giúp thiết bị luôn hoạt động với nhiệt độ phù hợp không bị giảm công suất do nhiệt độ

Là một Smart Switch TL-SL2428P có trang quản lý theo giao diện web khi kết nối đến mạng nội bộ, ngoài ra bạn có thể đồng bộ với thiết bị Cloud Omada để có thể quản lý mọi thiết bị từ xa mọi lúc mọi nơi bằng điện thoại, laptop..

Omada (OC200, OC300) là giải pháp quản trị thiết bị thông qua Cloud đến từ thương hiệu TP-Link hướng đến khách hàng doanh nghiệp vừa và lớn. Bạn có thể kiểm soát thiết bị của mình bất cứ lúc nào, dễ dàng phát hiện khu vực gặp trục trặc tối ưu thời gian xử lý, khắc phục lỗi 

Thông tin chi tiết bộ chia switch POE TL-SL2428P

Tổng PoE 250 W: 24 cổng PoE+ tuân theo chuẩn 802.3at/af với tổng cấp nguồn là 250W*.

Cổng kết nối: 24 cổng PoE+ megabit, 4 cổng RJ45 và 2 khe SFP gigabit cung cấp kết nối tốc độ cao.

Tích hợp vào Omada SDN: Cung cấp Zero-Touch Provisioning (ZTP)**, Quản lý Cloud tập trung, và Giám sát thông minh.

Quản Lý Tập Trung: Truy cập Cloud và ứng dụng Omada để quản lý tiện lợi và dễ dàng.

Định Tuyến Tĩnh: Giúp định tuyến lưu lượng nội bộ để sử dụng tài nguyên mạng hiệu quả hơn.

Chiến lược bảo mật mạnh mẽ:  Liên kết cổng IP-MAC, ACL, Cổng Bảo Mật DoS Defend, kiểm soát Storm, DHCP Snooping, 802.1X, Radius Authentication, v.v.
Tối Ưu Hóa Các Ứng Dụng Thoại và Video: QoS L2/L3/L4 và IGMP snooping.

IPv6: hỗ trợ IPv6 với dual IPv4/IPv6 stack, MLD snooping, phát hiện IPv6 lân cận.

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.3az, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p, IEEE 802.3af, IEEE 802.3at
Giao diện 24 10/100Mbps RJ45 Ports
(Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
2 10/100/1000Mbps RJ45 Ports
(Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
2 Combo Gigabit Uplink RJ45/SFP Ports
Mạng Media 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable
(maximum 100m)
1000BASE-X: MMF, SMF
Số lượng quạt 2
Khóa bảo mật vật lý Yes
PoE Budget 250 W
Kích thước ( R x D x C ) 17.3*7.1*1.7 in.(440*180*44 mm)
Lắp Rack Mountable
Tiêu thụ điện tối đa 18.8 W (220 V / 50 Hz with no PD connected)
286.7 W (220 V / 50 Hz with 250 W PD connected)
Max Heat Dissipation 64.1 BTU/h (with no PD connected)
977.6 BTU/h (220 V / 50 Hz with 250 W PD connected)
HIỆU SUẤT
Switching Capacity 12.8 Gbps
Tốc độ chuyển gói 9.5 Mpps
Bảng địa chỉ MAC 8K
Khung Jumbo 9216 Bytes

<Hotline: 0828.011.011 - (028)7300.2021 - VoHoang.vn>

Bảo hành

Bảo hành: 24 tháng

Nếu bạn có câu hỏi hoặc bất kỳ thắc mắc nào về sản phẩm hãy gọi cho Võ Hoàng qua Hotline: 1900.2021

Đánh giá sản phẩm

5

Bạn cần hỗ trợ? Nhấc máy lên và gọi ngay cho chúng tôi - 0828.011.011

Cửa hàng chính

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - ĐẦU TƯ VÕ HOÀNG

23/7 Hòa Hưng, Phường 12, Quận 10, TP. Hồ Chí Minh (Xem bản đồ) 0828.011.011 hoặc (028)7300.2021 Thứ 2 - Thứ 7: 8:00 - 18:00 Email: cskh@vohoang.vn

Đối tác liên kết -Hà Nội

51 Ngõ 1 Quan Nhân, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội 0828.011.011 Thứ 2 - Thứ 7: 8:00 - 18:00

Địa chỉ bảo hành

23/7 Hòa Hưng, P.12, Q.10, Thành phố Hồ Chí Minh 0828.011.011 Thứ 2 - Thứ 7: 10:00 - 18:00
popup

Số lượng:

Tổng tiền: